diendanthammy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

giam mo bung bang cach thuc nao nhanh chong

Go down

giam mo bung bang cach thuc nao nhanh chong Empty giam mo bung bang cach thuc nao nhanh chong

Bài gửi by minhle045 Mon Oct 27, 2014 4:04 pm

Giúp với các chị ơi giảm mỡ bụng ở đâu an toàn tiết kiêm, tình hình là nhà em có 2 bé con, bé Tin nhà em 3 tuổi, còn Cu Nhóc 1 tuổi rồi, đẻ 2 bé rồi nên em chưa kịp lấy lại dáng giờ đã phình ra, em muốn giam mo bung o dau,giảm mỡ bụng ở đâu,giảm mỡ bụng ở đâu hix...hix.... Giờ em dứt khoát không sinh đẻ gì nữa, dù bố cu Tin có nói thế nào đi chăng nữa.... Em bắt đầu kiên tâm tập luyện thể thao, săn sóc đển ngoại hình, thời trang để lấy lại hình ảnh tí... Nhưng không hiểu sao em tập thể dục đều đặn hằng ngày từ sau khi sinh (sau đẻ gần 2 tháng) đến giờ, tập gập bụng toát cả mồ hôi, mà không bõ bèn mấy. Với lại sau 8 tiếng làm việc ù tai ở công ty, về nhà lại quấn vào 2 đứa con nhỏ, em không thể sắp đặt được thời kì mà tập đều đặn hàng ngày. rốt cuộc, ngày tập ngày không và kết quả là luyện tập mệt mõi nên ăn nhiều lại mập ra Sad.

Vẫn bền chí để lấy lại vóc dáng, em chuyển sang các bài tập và các phương pháp giảm cân từ tự nhiên, uống trà giảm béo thì chỉ thấy mất nước mấy ngày đầu rồi đâu lại vào đấy. Nguy hiểm nhất là cả buổi em cứ như trong tình trạng lâng lâng, ko thể tụ hội mà làm việc được.

Bà chị em nói là đi hút mỡ như chị ấy, mà nói thật ra là em rất sợ ngả nghiêng kéo, đẻ mổ đã sợ lắm rồi, chẳng may có nguy cơ gì thì khổ ...hixx hixx.... Với lại giá của nó từ cũng khá cao cho 1 vùng bụng hoặc đùi, quá "phim viễn tưởng" trong thời buổi em phải dành tiền mua sữa, mua bỉm cho con như hiện tại.

Các mẹ có cách gì giúp cho em với: giam mo bung o dau, giảm béo bằng cách nào tốt nhất, an toàn nhất? giảm béo ở đâu tốt và hiệu quả nhất? (ah, nếu được chỗ nào giảm mỡ bụng mà giá rẻ thì càng tốt ạ....) Em giờ cao 1m56, nặng 56kg, vòng 2 là 79cm huhu.......; rất chi là mất tự tín khi ra đường.

Nhờ các mẹ tham mưu giúp em, em cảm ơn các mẹ trước nhé. Tặng hoa các mẹ nè….

minhle045

- Similar topics